เตรียมจดลงปฏิทินกันเลยค่ะ! TarkeCat สตรีมเมอร์จากชุมชนผู้เล่นจะจัดรายการพอดแคสต์ Baeclast ร่วมกับสตรีมเมอร์จากชุมชนผู้เล่นคนอื่นๆ RaizQT, Nugiyen, Octavian0 และ ZiggyD แต่คราวนี้คริส วิลสัน หัวหน้าทีมพัฒนาของเราร่วมรายการเพื่อพูดคุยประเด็นต่างๆ เกี่ยวกับภาคเสริม Sentinel ภาคล่าสุดของเราและเรื่องราวอื่นๆ ที่เกี่ยวข้องกับ Path of Exile ค่ะ! ติดตามชมกันได้ในวันอังคารที่ 10 เวลา 10:30 น. (เวลาไทย) ผ่านทาง twitch.tv/tarkecat (โปรดทราบว่าจะตรงกับวันจันทร์ที่ 9 พฤษภาคม 2022 เวลา 17:30 น. ในเวลาท้องถิ่นของคุณ)

ไว้พบกันในรายการนะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม