แพ็คสนับสนุน Sentinel ชุดล่าสุดของเรามีที่ซ่อนใหม่เพิ่มเข้ามา 2 แห่ง นั่นก็คือที่ซ่อนสุสานแสงผีกับที่ซ่อนของผู้คุมกาลเวลา

สุสานแสงผีเป็นที่ซ่อนที่คุณสามารถเลือกสีของคบเพลิงได้ มันยังมาพร้อมกับของตกแต่งที่ซ่อนเฉพาะตัว 6 แบบอีกด้วย สำหรับที่ซ่อนของผู้คุมกาลเวลา คุณสามารถใช้เครื่องคุมกาลเวลาในการเปลี่ยนช่วงเวลาให้เป็นช่วงรุ่งอรุณ กลางวัน เวลาโพล้เพล้ กลางคืน นอกจากนี้มันยังมาพร้อมกับของตกแต่งที่ซ่อนเฉพาะตัว 2 แบบอีกด้วย

เราถ่ายทำการสำรวจที่ซ่อนเหล่านี้ในข่าวประจำวันนี้เพื่อให้คุณได้เห็นว่ามีลักษณะเป็นอย่างไรบ้าง มารับชมกันทางด้านล่างค่ะ:

ที่ซ่อนทั้งสองจะมีอยู่ในแพ็คสนับสนุน Sentinel เท่านั้น ซึ่งจะมีวางจำหน่ายจวบจนลีก Sentinel สิ้นสุด

เรารอดูสถานที่ที่คุณสร้างจากที่ซ่อนใหม่เหล่านี้อยู่นะคะ ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม