กิจกรรมสังหารบอส Sentinel ประจำระบบ PC ได้สิ้นสุดลงเมื่อต้นสัปดาห์ที่ผ่านมาค่ะ มีผู้เล่น 7 คนทำการสังหารบอสสูงสุดรูปแบบอูเบอร์ทั้ง 7 ตัวในลีก Sentinel โหมดฮาร์ดคอร์ SSF ได้สำเร็จ! ขอแสดงความยินดีกับผู้ชนะทุกท่านและขอขอบคุณทุกคนที่มาร่วมสนุกกันค่ะ ผู้ชนะทุกคนจะได้รับสินค้าแฟชั่น Godslayer’s Pride ไปครอบครอง ในตอนนี้ผู้ชนะทุกท่านกำลังออกแบบของรางวัลไอเทมยูนิคร่วมกับเราอยู่ค่ะ

ผู้เล่นทั้ง 7 คนดังต่อไปนี้เป็นผู้เล่นกลุ่มแรกที่สยบบอสรูปแบบอูเบอร์ 7 ตัว (อูเบอร์ผู้กลืนกินโลกา, อูเบอร์อุปราชอาบเพลิง, อูเบอร์เมเวน, อูเบอร์ไซรัส, อูเบอร์เวนาริอุส, อูเบอร์อูเบอร์เอลเดอร์, อูเบอร์เชปเปอร์) ในลีกฮาร์ดคอร์ SSF Sentinel ประจำระบบ PC:

• #1 Darkee
  • #2 nickexile11
  • #3 Zizaran
  • #4 GucciPradas
  • #5 Jezie
  • #6 Steelmage
  • #7 z4kur

กิจกรรมสังหารบอสประจำระบบคอนโซลยังไม่สิ้นสุดลง

ไฮไลท์จาก Twitch

โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม