เราจัดงานลดราคาเอฟเฟคสกิลจำนวนมากในสุดสัปดาห์นี้! หากคุณอยากสร้างเสริมเติมสไตล์ให้กับสกิล เวท ออร่า สกิลเคลื่อนที่ และสกิลอื่นๆ อีกมากมาย อย่าลืมมาดูเอฟเฟคต่างๆ ที่ลดราคาได้ที่นี่นะคะ งานลดราคานี้จะสิ้นสุดลงในวันจันทร์ที่ 30 พฤษภาคม 2022 เวลา 21:00 น. (เวลานี้แสดงผลตามเวลาท้องถิ่นของคุณ)

จากบรรดาเอฟเฟคต่างๆ ที่ลดราคา มาลองดูชุดสุดคุ้ม หมอผี Celestial ซึ่งประกอบด้วยสกิน ปลุกสเปคเตอร์ Celestial, สกินอัญเชิญโครงกระดูก Celestial, สกินปลุกซอมบี้ Celestial และสกินอัญเชิญวิญญาณเกรี้ยวกราด Celestial! หากคุณมีเอฟเฟคบางแบบจากชุดสุดคุ้มชุดนี้อยู่แล้ว คุณสามารถซื้อเอฟเฟคเหล่านี้แบบแยกสกิลในงานลดราคาครั้งนี้ได้อีกด้วยค่ะ รับชมกองทัพอันเดด Celestial ได้จากภาพสกรีนช็อตทางด้านล่างนะคะ!

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม