วันนี้เรามีภาพศิลปะเบื้องหลังกับโมเดลสามมิติสำหรับไอเทมต่างๆ ที่อยู่ในบัตรผ่านคลังของคิรัคมาให้ดูกันค่ะ! บัตรผ่านนี้มีสกินไอเทมกับเอฟเฟคต่างๆ สำหรับไอเทมยูนิคบางอย่าง ซึ่งจะทยอยปลดล็อกไปเรื่อยๆ เมื่อคุณผ่านภารกิจสมุดแผนที่นั่นเอง! รับชมภาพศิลปะได้ทางด้านล่างนี้ค่ะ!

หากคุณอยากอ่านข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับบัตรผ่านคลังของคิรัค มาลองดูกันได้ทางหน้าบัตรผ่านคลังที่นี่นะคะ

Rumi's Concoction

The Devouring Diadem

Void Battery

Ashes of the Stars

Arakaali's Fang

Mageblood

หากคุณอยากอ่านข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับบัตรผ่านคลังของคิรัค มาลองดูกันได้ทางหน้าบัตรผ่านคลังที่นี่นะคะ
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม