เราไม่ได้ตอบคำถามเกี่ยวกับกลไกของเกม Path of Exile มานานแล้วค่ะ หากคุณมีข้อข้องใจอะไรเกี่ยวกับกลไกของเกม เรารอตอบคำถามของคุณอยู่นะคะ! ทั้งนี้เราจะรวบรวมคำถามของคุณมาตอบกันในช่วงสัปดาห์หน้าค่ะ

การถามตอบนี้มีจุดมุ่งหมายให้เป็นเรื่องของกลไกของเกมโดยเฉพาะ ไม่ใช่การออกแบบเกมหรือประเด็นอื่นๆ ที่เกี่ยวข้องกับ Path of Exile ยกตัวอย่างเช่น การทำงานของพาสซีฟบางอย่างร่วมกับไอเทมยูนิคบางชิ้นได้อย่างไร เป็นต้น เราไม่สามารถตอบได้ทุกคำถามเนื่องจากมีเวลาจำกัด แต่เราจะทำสุดความสามารถเพื่อตอบคำถามใหัได้มากที่สุดค่ะ

เราตั้งตารอคำถามของคุณอยู่นะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม