วันนี้เราอยากนำเสนอผลงานมากพรสวรรค์ของผู้เล่นที่โพสต์เข้ามาในเว็บบอร์ดจัดแสดงผลงานจากชุมชนผู้เล่นค่ะ! รับชมผลงานเหล่านี้ได้ทางด้านล่างนะคะ!

หมอผีพาสัตว์เลี้ยงไปเดินเล่น (Necromancer Walks Their Pets) ผลงานโดย Reverendwyrm

”ท่อนโลหะสั่นไหว” ("Tremor Rod") ผลงานโดย bestmaster039

ภัยสยองผิดธรรมชาติ (Eldritch Horrors) ผลงานโดย Temmaru

สปอยล์

ผู้กลืนกินโลกา (Eater of Worlds) ผลงานโดย Mivolit

รอยสัก Chaos Orb (Chaos Orb Tattoo) ผลงานโดย raphaverosa

เราชอบผลงานสร้างสรรค์ของคุณนะคะ หากคุณอยากแบ่งปันผลงานใดๆ ให้ชุมชนผู้เล่นได้เห็น อย่าลืมนำมาโพสต์ที่เว็บบอร์ดจัดแสดงผลงานจากชุมชนผู้เล่น (Community Showcase) หรือที่ Subreddit ค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม