สินค้าแฟชั่นจากกล่องปริศนา Harmony มีวางจำหน่ายในร้านค้าแล้วค่ะ! คุณยังสามารถนำเอฟเฟคแฟชั่น Heritage กับ Divergence มารวมร่างกันให้เป็นเอฟเฟคแฟชั่น Harmony ได้เช่นเคยค่ะ

นอกจากนี้เรายังวางจำหน่ายชุดสุดคุ้มคลังเก็บของ Harmony กันในวันนี้ด้วยนะคะ! สินค้าแฟชั่นนี้จะใส่สกินให้กับคลังเก็บของและคลังเก็บของกิลด์ภายในที่ซ่อนของคุณเพื่อให้มีหน้าตาเหมือนกับกล่อง Harmony ค่ะ! รับชมได้ในวิดีโอทางด้านล่างนะคะ

ลองดูสินค้าแฟชั่น Harmony อื่นๆ จากวิดีโอทางด้านล่างนะคะ นอกจากนี้คุณยังสามารถรับชมสินค้าต่างๆ ในร้านค้าด้วยการคลิกที่นี่ค่ะ

ขอบคุณนะคะที่ให้การสนับสนุน!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม