บัตรผ่านคลังของคิรัคมีสินค้าแฟชั่นสุดเจ๋งมากมายสำหรับไอเทมยูนิคบางชิ้น วันนี้เราอยากนำเสนอบิลด์จาก Kay สมาชิกชุมชนผู้เล่นคนหนึ่ง โดยบิลด์นี้มุ่งเน้นการใช้ Arakaali’s Fang เป็นหลัก เชิญรับชมบิลด์นี้ทางด้านล่างค่ะ!

หากคุณต้องการข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับบัตรผ่านคลังของคิรัค อย่าลืมลองดูที่th.pathofexile.com/vault นะคะ หากคุณอยากลองบิลด์ของ Kay คุณสามารถอ่านไกด์อย่างละเอียดของเธอได้ผ่านทางเว็บบอร์ดที่นี่ หรือรับชมเป็นวิดีโอได้ที่นี่ค่ะ
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม