คุณยังเหลือเวลาเข้าร่วมงานประกวดเอ็กไซล์แต่งตัวดีอีกเยอะเลยนะ! เราตรวจดูผลงานหลายชิ้นแล้วอยากจะแสดงผลงานสร้างสรรค์จากชุมชนผู้เล่นให้คุณได้ดูกันด้วยการแต่งชุดตามแล้วถ่ายภาพสกรีนช็อตของเราเอง เชิญนำไปใช้เป็นภาพพื้นหลังได้นะคะ! มารับชมชุดกันได้ในข่าวประจำวันนี้ค่ะ!

หมวดลุคพรีเมียม

amativ

Ariolous

bli7zz

C_HG4MER

Coronatae

Dexter1785

Mortrau

Valkruf

Willettgoboom

หมวดลุคธรรมชาติ

GunpowderGolem

KeynoteTrash

Reinhart

Thajarin

zupernam

เราหวังว่าคุณจะได้รับแรงบันดาลใจมากมาจากภาพไฮไลท์เหล่านี้นะคะ! หากคุณอยากดูชุดเพิ่มเติม อย่าลืมไปดูโพสต์ไฮไลท์ที่ผ่านมาได้ที่นี่ค่ะ! ถ้าคุณต้องการข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับงานประกวดนี้ อย่าลืมอ่านกระทู้ต้นทางได้ที่นี่นะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม