เรามาถึงสัปดาห์สุดท้ายของงานประกวดเอ็กไซล์แต่งตัวดีก่อนที่จะปิดรับผลงานในวันที่ 5 กรกฎาคม (เวลาไทย) ค่ะ! นี่เป็นไฮไลท์ชุดสุดท้ายที่เราแต่งตามชุดของคุณแล้วถ่ายภาพสกรีนช็อตของเราเอง นำไปใช้เป็นภาพพื้นหลังได้นะคะ! รับชมกันได้ทางด้านล่างนี้ค่ะ!

หมวดลุคพรีเมียม

Vanetrik1

Ximia

SirWrakna

Noxfean

Agitatis_Ultramarini

DiceeciD

Vold0

i7homas

หมวดลุคธรรมชาติ

ElJudge

s0mbr

DrHermelin

Shiversting

Amin7224

Razvan_Sedekiah

myo_zhotis

อย่าลืมนะคะว่าเราจะปิดรับผลงานในวันจันทร์ที่ 4 กรกฎาคม 2022 เวลา 7:59 (เวลานี้แสดงผลตามเวลาท้องถิ่นของคุณ) ฉะนั้นอย่าลืมส่งผลงานชุดเข้ามาก่อนเวลานั้นค่ะ! หากคุณต้องการข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับงานประกวดนี้ อย่าลืมอ่านกระทู้ต้นทางที่นี่นะคะ! ทั้งนี้ทางเราจะประกาศผลผู้ชนะหลังจากที่งานประกวดสิ้นสุดลงไม่กี่สัปดาห์ค่ะ ขอให้ผู้เข้าประกวดทุกคนโชคดีมีชัยกันถ้วนหน้านะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม