เราจัดงานลดราคาให้กับแท็บเก็บของทุกชนิดในสุดสัปดาห์นี้ค่ะ! คุณสามารถดูแท็บเก็บของทั้งหมดที่ลดราคาได้ที่นี่นะคะ โดยงานลดราคาแท็บเก็บของจะสิ้นสุดลงในวันจันทร์ที่ 4 กรกฎาคม 2022 เวลา 21:00 น. (เวลานี้แสดงผลตามเวลาท้องถิ่นของคุณ)

หากคุณไม่มีแต้มไว้ใช้สอยในงานลดราคานี้ เราขอแนะนำแพ็คสนับสนุนของเรานะคะ!

สาดสายฟ้าใส่ศัตรูด้วยศรศักดิ์สิทธิ์จากสรวงสวรรค์ไปด้วยเอฟเฟคศรสายฟ้า Divine มาใหม่! รับชมเอฟเฟคนี้ได้ทางวิดีโอด้านล่าง หรือเลือกซื้อได้ที่นี่ค่ะ!

เอฟเฟคศรสายฟ้า Divine เข้ากับเอฟเฟคธีมพระเจ้า (Divine) หรือธีมศักดิ์สิทธิ์ (Holy) ได้เป็นอย่างดีนะคะ รับชมเอฟเฟคนี้ร่วมกับปีก Celestial Emperor, ชุดเกราะเซ็ต Divine Stygian, หมวกกะโหลก Divine และสกินอาวุธ Harmonious ได้ทางภาพด้านล่างนี้ค่ะ!

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนนะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม