ในวันเปิดลีก Sentinel สำหรับระบบคอนโซล เราได้จัดกิจกรรมสังหารบอสให้ผู้เล่นระบบคอนโซลทุกคนแข่งกันชิงรางวัลค่ะ! ตอนนี้เราได้ผู้ชนะครบทุกคนแล้ว เราขอแสดงความยินดีกับพวกเขาด้วยนะคะ!

สำหรับกิจกรรมในระบบคอนโซลนี้ ผู้เล่นแต่ละคนจะต้องเป็น 5 คนแรกที่สยบบอสสูงสุดรูปแบบอูเบอร์ทั้ง 7 ในลีก Sentinel SSF ประจำระบบของตนเอง:
  • อูเบอร์ผู้กลืนกินโลกา
  • อูเบอร์อุปราชอาบเพลิง
  • อูเบอร์เมเวน
  • อูเบอร์ไซรัส
  • อูเบอร์เวนาริอุส
  • อูเบอร์เอลเดอร์
  • อูเบอร์เชปเปอร์

ผู้ชนะของเราในระบบ PlayStation กับ Xbox จะได้รับรางวัลตามระบบของตัวเองดังต่อไปนี้:
  • อันดับที่ 1: ร่วมออกแบบไพ่พยากรณ์ 1 ใบ และรับสร้อยสินค้าแฟชั่น Godslayer’s Pride 1 เส้น
  • อันดับที่ 2-5: รับสร้อยสินค้าแฟชั่น Godslayer’s Pride 1 เส้น

PlayStation

ผู้เล่นดังต่อไปนี้เป็นผู้เล่นกลุ่มแรกที่สยบบอสอูเบอร์ทั้ง 7 ในลีก Sentinel SSF ในระบบ PlayStation:
  • #1: shawn_33179
  • #2: sunjianoman
  • #3: DoctoreSpartan
  • #4: TTlemon654
  • #5: Max_Planck

Xbox

ผู้เล่นดังต่อไปนี้เป็นผู้เล่นกลุ่มแรกที่สยบบอสอูเบอร์ทั้ง 7 ในลีก Sentinel SSF ในระบบ Xbox:
  • #1: Blaze Amk
  • #2: Sabin C3112
  • #3: Bryndlebee
  • #4: Always Complain
  • #5: ImperfectGnat55

ขอแสดงความยินดีกับผู้ชนะทุกท่านนะคะ! ขอบคุณทุกคนที่มาร่วมสนุกกันในกิจกรรมนี้ค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม