กิจกรรมท้าแข่งประจำคลาสของ Zizaran เริ่มขึ้นเมื่อสุดสัปดาห์ที่ผ่านมา โดยมีผู้เล่นมาร่วมกิจกรรมกันอย่างคับคั่งค่ะ! มารับชมคลิปไฮไลท์ทางด้านล่างดูนะคะ!

เราขอแสดงความยินดีกับ imexile ที่ได้เป็นแชมป์ในกิจกรรมท้าแข่งครั้งนี้นะคะ ทำให้เขาครองตำแหน่งแชมป์ไปสองครั้งแล้ว! กิจกรรมท้าแข่งยังคงดำเนินต่อไปพร้อมกับของรางวัลมากมาย คุณสามารถอ่านข้อมูลเพิ่มเติมได้ในกระทู้นี้นะคะ ขอให้ผู้เข้าแข่งขันทุกท่านโชคดีกันถ้วนหน้าค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม