Last week we posted an เมื่อสัปดาห์ก่อนเราโพสต์กำหนดการคร่าวๆ สำหรับภาคเสริม 3.19 ของเราค่ะ เราทบทวนกำหนดการนั้นใหม่ เราจึงมาแจ้งกำหนดการใหม่ให้คุณได้ทราบกันล่วงหน้า อ่านข้อมูลเพิ่มเติมได้ในข่าวนี้นะคะ

ภาคเสริมประจำเดือนสิงหาคมของเรามีแนวโน้มว่าจะเปิดให้เล่นในวันที่ 20 สิงหาคม (เวลาไทย) โดยจะเลื่อนไปหนึ่งสัปดาห์ดังที่ระบุไว้ในประกาศดังกล่าว นั่นแปลว่างานประกาศจะมีการถ่ายทอดสดประมาณวันที่ 12 สิงหาคม (เวลาไทย) และลีก Sentinel จะสิ้นสุดประมาณวันที่ 16 สิงหาคม (เวลาไทย) นั่นเองค่ะ

เราจะโพสต์วันที่เปิดให้เล่นที่ได้รับการยืนยันในเร็วๆ นี้ จับตาดูข่าวไว้ให้ดีนะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม