ลีก Sentinel จะสิ้นสุดลงในระบบ PC ในวันพุธที่ 17 สิงหาคม เวลา 5:00 น. (เวลาไทย) หากคุณยังไม่ได้ทำการปลดล็อกชุดเกราะเซ็ตและปีก Ophidian กับ Ophidian Lord คุณยังเหลือเวลาอีกสองสัปดาห์นะคะ ส่วนในระบบคอนโซล ลีก Sentinel จะสิ้นสุดลงเมื่อภาคเสริม Lake of Kalandra เปิดให้เล่นในระบบคอนโซลในวันที่ 25 สิงหาคม (เวลาไทย) ค่ะ

เมื่อลีก Sentinel สิ้นสุดลง คุณจะสามารถเปิดลีกส่วนตัวสำหรับภาคเสริม Lake of Kalandra เพื่อให้คุณได้เตรียมเปิดล่วงหน้าก่อนที่จะถึงวันเปิดจริง ไอเทมปัจจุบันที่มีอยู่ในคลังของคิรัคจะถูกปิดตายในคลังไปโดยถาวร และจะถูกเปลี่ยนเป็นไอเทมแฟชั่นชิ้นใหม่ๆ ในวันที่เปิดให้เล่นภาคเสริม Lake of Kalandra ไอเทมในระบบคอนโซลจะถูกเปลี่ยนเมื่อภาคเสริม Lake of Kalandra เปิดให้เล่นในระบบคอนโซลในวันที่ 25 สิงหาคม (เวลาไทย) ลองดูสกินไอเทมยูนิคได้ทางวิดีโอด้านล่าง หรือซื้อบัตรผ่านคลังของคุณได้ที่นี่ค่ะ

อย่าลืมติดตามชมการถ่ายทอดสดงานประกาศของ Path of Exile: Lake of Kalandra ได้ใน วันพฤหัสบดีที่ 11 สิงหาคม 2022 เวลา 16:00 น. (เวลานี้แสดงผลตามเวลาท้องถิ่นของคุณ) ผ่านทางช่อง Twitch ของเรานะคะ ในงานประกาศนี้เราจะเปิดตัวแพ็คสนับสนุนใหม่ๆ ที่จะมาแทนที่แพ็คสนับสนุน Sentinel กับ Archnemesis ค่ะ อย่าลืมเลือกซื้อแพ็ค Reaper, Arcanist, Wyrm หรือ Emberkeep กันที่นี่ก่อนที่แพ็คเหล่านี้จะจากไปตลอดกาลนะคะ

อย่าลืมนะคะว่าทางเราจะเปิดใช้งาน Twitch Drops สำหรับงานถ่ายทอดสดนี้โดยมีปีก Wrangler เป็นของรางวัลด้วย!

หากคุณพลาดไป มารับชมวิดีโอเรียกน้ำย่อยของภาคเสริมใหม่ได้ทางด้านล่างนี้ค่ะ!

ไว้พบกันในงานประกาศนะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม