เตรียมตัวให้ดีนะคะ สุดสัปดาห์นี้เรามีมหกรรมลดราคาเอฟเฟคตัวละคร วาร์ป และรอยเท้าโดยจะมีเอฟเฟคมากกว่า 200 ชิ้นให้เลือกซื้อในราคาพิเศษ คุณสามารถดูสินค้าแฟชั่นทุกชิ้นที่ลดราคาได้ที่นี่ค่ะ มหกรรมลดราคานี้จะเริ่มจากเวลาที่ลงข่าวนี้ไปจนถึงวันจันทร์ที่ 8 สิงหาคม 2022 เวลา 21:00 น. (เวลานี้แสดงผลตามเวลาท้องถิ่นของคุณ)

หากคุณต้องการแรงบันดาลใจเหนือโลก การใช้เอฟเฟคตัวละคร Void ร่วมกับเอฟเฟควาร์ป Elder ก็เป็นเอฟเฟคที่เหมาะแก่การแสดงความชื่นชอบต่อผู้มาจากความว่างเปล่าที่คุณชอบ ใช้เอฟเฟคเหล่านี้ร่วมกับชุดเกราะเซ็ต Elder และอาวุธ Void เพื่อให้ลุคของคุณออกมาสมบูรณ์แบบ!

แต่การมองไปยังเบื้องลึกก็อันตรายนัก ฉะนั้นคุณอาจต้องการดวงดารารูปแบบอื่นแทนเอฟเฟค Celestial Steam-Powered สามารถพาคุณไปสู่ที่ที่ต้องการด้วย อย่าลืมนะคะว่าคุณสามารถสัญจรอย่างมีสไตล์ไปด้วยเอฟเฟครอยเท้า Celestial และเอฟเฟคตัวละคร Celestial ค่ะ! คุณสามารถแต่งตัวสไตล์นี้ให้ครบเครื่องไปด้วยการใช้ไม้พลอง Celestial ร่วมกับชุดเกราะเซ็ตกับผ้าคลุม Celestial Necrolord นะคะ

ขอบคุณนะคะที่ให้การสนับสนุน!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม