เรารวบรวมงานศิลป์ที่เกี่ยวข้องกับ Path of Exile หลายต่อหลายชิ้นในข่าวประจำวันนี้เพื่อแสดงให้เห็นพรสวรรค์อันน่าทึ่งของชุมชนผู้เล่นของเราค่ะ มารับชมทางด้านล่างกันนะคะ!

กองทัพมิเนียนไม่เสถียร (Minion Instability Army) ผลงานโดย Phantatsy จากเรดดิท

ชาโดว์ (Shadow) ผลงานโดย timqq จากเรดดิท

ซานะเช็คบัญชีออมทรัพย์ของตัวเอง (Zana checks her savings account) ผลงานโดย To-Binge จากเรดดิท

เรนเจอร์ (Ranger) ผลงานโดย impulze3

รอยสักเชปเปอร์ (Shaper Tattoo) ผลงานโดย xXNeophytesXx ผ่านทางเรดดิท

สปอยล์

เพลงเมนูหลัก (Main Menu Theme) ผลงานโดย DeathTrades ผ่านทางเรดดิท

หากคุณมีแรงบันดาลใจสร้างสรรค์ผลงานแล้วอยากแชร์ผลงานของคุณให้เราเห็น อย่าลืมโพสต์ในเว็บบอร์ดจัดแสดงผลงานจากชุมชนผู้เล่น หรือใน ซับเรดดิทของเรานะคะ
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม