ร้านค้าของเราเปิดตัวเอฟเฟคแฟชั่นแบบแรกสำหรับคำแช่งนักเล่นแร่แปรธาตุ (Alchemist’s Mark) กับสลายกระดูก (Boneshatter) กันในวันนี้ค่ะ โดยคำแช่งนักเล่นแร่แปรธาตุมีเอฟเฟคธีม Sunprism ขณะที่สลายกระดูกมีเอฟเฟคธีม Celestial นะคะ! เอฟเฟคคำแช่งนักเล่นแร่แปรธาตุ Sunprism มีภาพเอฟเฟคพื้นที่แตกต่างกันโดยขึ้นอยู่กับว่าคุณสร้างสถานะ ลุกไหม้ หรือ พิษ ต่อศัตรูนะคะ และศัตรูที่ยืนอยู่ในบ่อของคุณจะมีเอฟเฟค Sunprism ที่ตรงกับพื้นด้วยค่ะ! เอฟเฟคสลายกระดูก Celestial มีทั้งภาพเอฟเฟคของคลื่นสะท้อนและการปะทะ ซึ่งจะถอดร่างห้วงอวกาศของศัตรูออกมาเมื่อคุณปะทะพวกมันค่ะ! เชิญรับชมวิดีโอทางด้านล่างนี้ หรือเลือกซื้อได้ที่นี่ค่ะ!

ลองดูภาพสกรีนช็อตทางด้านล่างดูนะคะ ภาพนี้มีการใช้เอฟเฟคคำแช่งนักเล่นแร่แปรธาตุ Sunprism ร่วมกับเสื้อเกราะ, รองเท้าและถุงมือจากเซ็ต Zenith, หมวกฮู้ด Lightbringer, ปีก Sunprism, เอฟเฟคตัวละคร Sunrise และมีด Seraph!

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนนะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม