สัปดาห์ที่แล้วเราจัดงานประกวดเชิญชวนให้ผู้เล่นของเราออกแบบเสื้อยืดที่เกี่ยวข้องกับ Path of Exile ค่ะ เราได้รับผลงานดีไซน์เข้ามาจำนวนมาก วันนี้เราจึงเลือกแชร์ผลงานบางชิ้นมาให้ชุมชนผู้เล่นได้ดูกันค่ะ มารับชมกันทางด้านล่างนะคะ!

junaum

beeman102

LostInChains

kukuruzov921

Boredbeard

'ผมคิดอยู่ว่าจะให้เป็นเสื้อยืดสีดำเรียบๆ ที่มีภาพพิมพ์ ไม่ก็เสื้อคอกลมที่หนักกว่านั้นที่ติดลายปักตรงหัวใจฝั่งขวา ขนาด 5x5 เซนติเมตรทรงจัตุรัส

เล่นกับคำว่า Club (คำนี้แปลออกมาได้ทั้งคำว่า “กระบอง” และ “คลับ/ชมรม” -ผู้แปล)

มันก็จะเป็นที่รู้กันในหมู่คนที่รู้นั่นแหละ'

godlike0211

xo_areik_ox

โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม