สตรีมเมอร์ KittenCatNoodle จากชุมชนผู้เล่นทำการเจาะลึกเรื่องราวลึกลับเกี่ยวกับคาลานดรากับทะเลสาบของเธอภายในภาคเสริม Lake of Kalandra ภาคล่าสุดของเราค่ะ! ในเมื่อทะเลสาบนี้บดบังไปด้วยหมอกหนา การสะท้อนถึงเนื้อเรื่องย่อมออกมาไม่ชัดเจนเป็นแน่แท้…

รับชมวิดีโอของ KittenCatNoodle กันทางด้านล่างนี้ค่ะ!

หากคุณสนใจติดตามวิดีโอเนื้อเรื่องของ KittenCatNoodle ลองดูแชนเนล YouTube ของเธอหรือติดตามความคืบหน้าของวิดีโอซีรีส์นี้ผ่านทาง Twitch หรือทวิตเตอร์ของเธอนะคะ
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม