เราจัดงานลดราคาเอฟเฟคกับสกินสำหรับอาวุธกับโล่จำนวนมหาศาลในสุดสัปดาห์นี้ค่ะ! หากคุณกำลังมองหาชิ้นส่วนเซ็ตแฟชั่นที่ขาดหายหรือต้องการลุคใหม่ๆ อย่าลืมดูสินค้าแฟชั่นราคาพิเศษได้ที่นี่นะคะ งานลดราคานี้จะสิ้นสุดลงในวันจันทร์ที่ 3 ตุลาคม 2022 เวลา 20:00 น. (เวลาดังกล่าวแสดงผลตามเวลาท้องถิ่นของคุณ)

เลือกไม่ถูกเหรอคะ? ลองดูภาพถ่ายทางด้านล่างที่มีการใช้ อาวุธ Overlord กับสกินอาวุธ Misery ซึ่งกำลังลดราคาอยู่ค่ะ! เราใช้เอฟเฟคเหล่านี้ร่วมกับชุดเกราะเซ็ต Despair และผ้าคลุม Despair ค่ะ

หากคุณมีแต้มไม่เพียงพอสำหรับงานลดราคานี้ เราขอแนะนำแพ็คสนับสนุนของเรา ที่นี่นะคะ!

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม