วันนี้มีเอฟเฟคสกิลฟาดสายฟ้า Void Emperor, ระเบิดจลนศาสตร์ Heritage และไฟธรรมะ Transcendence เข้ามาในร้านค้าค่ะ! เอฟเฟคแฟชั่นเหล่านี้จะมาแทนที่เอฟเฟคทั่วไป และสำหรับไฟธรรมะ Transcendence แล้ว ยิ่งคุณมีพลังชีวิตเหลือน้อยเท่าไร เอฟเฟคสกิลก็จะยิ่งแรงกล้าตาม! คุณสามารถรับชมวิดีโอเหล่านี้ หรือเลือกซื้อได้ที่นี่ค่ะ!

เชิญรับชมเอฟเฟคฟาดสายฟ้า Void Emperor ได้ในภาพสกรีนช็อตทางด้านล่าง ร่วมไปกับชุดเกราะเซ็ต Void, สกินอาวุธ Void Emperor และปีก Demon ค่ะ!

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนนะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม