ทันทีที่ลีกคาลานดราสิ้นสุดลง ทั้งแพ็คสนับสนุน Kalandra และบัตรผ่านคลังของคิรัคชุดปัจจุบันจะออกจากร้านค้าไปตลอดกาลค่ะ อย่าลืมซื้อก่อนที่ชุดถัดไปจะมาแทนที่นะคะ!

เมื่อลีก Kalandra สิ้นสุดลงในอีกไม่กี่สัปดาห์ข้างหน้า ไอเทมชุดปัจจุบันที่อยู่ภายในคลังของคิรัคจะถูกปิดตายไปตลอดกาล และจะเปลี่ยนเป็นเอฟเฟคแฟชั่นแบบใหม่เมื่อเราเปิดภาคเสริมถัดไป เอฟเฟคแฟชั่นจากบัตรผ่านในระบบคอนโซลจะถูกแทนที่ร่วมกับการเปิดภาคเสริมถัดไปของระบบคอนโซล ลองดูสกินไอเทมยูนิคภายในวิดีโอทางด้านล่าง หรือซื้อบัตรผ่านคลังของคุณได้ที่นี่ค่ะ

เราจะประกาศแพ็คสนับสนุนชุดใหม่ที่จะมาแทนที่แพ็คสนับสนุน Lake of Kalandra ในการถ่ายทอดสดงานประกาศครั้งถัดไปของเรานะคะ ทางเราจะโพสต์ข้อมูลเกี่ยวกับงานถ่ายทอดสดเมื่อเราได้รับการยืนยัน ฉะนั้นคอยจับตาดูข่าวเอาไว้ให้ดีค่ะ! ระหว่างนี้เราขอเตือนว่าอย่าลืมซื้อแพ็ค Knight และ Rogue ที่นี่ก่อนที่แพ็คเหล่านี้จะจากเราไปตลอดกาลนะคะ

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม