งานถ่ายทอดสดภาคเสริม 3.20 ของ Path of Exile
เราจะเปิดตัวภาคเสริมที่สี่ประจำปีนี้ในวันที่ 2 ธันวาคม 2:00 น. (เวลาไทย) ผ่านทาง twitch.tv/pathofexile นะคะ!

คุณจะได้พบกับข้อมูลลีกท้าทายใหม่และเนื้อหาอื่นๆ ประจำภาคเสริมนี้ภายในงานถ่ายทอดสดครั้งนี้ หลังจากนั้นคริส วิลสันจะเข้ารายการสดเพื่อตอบคำถามคาใจกันในช่วงถามตอบร่วมกับ ZiggyD เช่นเคยค่ะ

งานถ่ายทอดสดครั้งนี้มีการเปิดใช้ Twitch Drops และทางเราจะประกาศของรางวัลในอีกไม่กี่วันข้างหน้า เรายินดีให้ถ่ายทอดสดร่วมนะคะ!

วันเปิดภาคเสริม Path of Exile
คุณจะได้เล่นภาคเสริม The Forbidden Sanctum ฟรีในวันที่ 10 ธันวาคม (เวลาไทย) ในระบบ PC และ Mac และวันที่ 15 ธันวาคม (เวลาไทย) ในระบบ Xbox และ PlayStation ค่ะ

เราตั้งตารอเผยเนื้อหาของภาคนี้อยู่นะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม