เราแชร์แถลงการณ์สรุปการปรับเปลี่ยนแท่นผิดธรรมชาติต่างๆ (Eldritch Altar) ไปเมื่อวานนี้นะคะ วันนี้เราจึงมาตอบคำถามกันสั้นๆ เพื่อให้ข้อมูลเพิ่มเติมค่ะ

ช่วยนำม็อดของแท่นไปใส่ใน UI ของม็อดแผนที่ได้ไหมครับ?

คุณช่วยทำให้แท่นต่างๆ อ่านได้ง่ายกว่าเดิมขณะที่ทำการต่อสู้ได้ไหมครับ?

เราจะพบหินสกิลจุติ (Awakened Gem) ได้ง่ายขนาดไหนจากเมเวนครับ?

เราจะพบซแคแร็บขึ้นสนิม (Rusted Scarab) ได้ง่ายขนาดไหนจากกลุ่มไอเทมที่ดรอปเป็นหลัก (Core Drop Pool) ครับ?

ทำไมเงินตราถึงดรอปเป็นกองที่มีขนาด 1 ชิ้นแล้วครับ?

คุณจะเนิร์ฟของรางวัลจากโจรกรรมและกองสำรวจไหมครับ?

โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม