สุดสัปดาห์นี้เราจะจัดมหกรรมลดราคาสินค้าแฟชั่นสุดคลาสสิกในร้านค้ากันค่ะ! สินค้าทุกชิ้นที่อยู่ในงานลดราคานี้จะถูกลดราคาไปถึง 50% ดังนั้นอย่าลืมลองดูสินค้าราคาดีๆ ในร้านค้ากันนะคะ! คุณสามารถดูงานลดราคาได้ที่นี่ค่ะ!

เลือกไม่ถูกเหรอคะ ลองดูเซ็ตทางด้านล่างดูค่ะ เซ็ตนี้มีหมวก Desert, ปีก Victorious, เสื้อเกราะ Carnage, ถุงมือกับรองเท้า Warlock, ดาบ Crypt, เอฟเฟคอาวุธ Radiant และโล่ Seraph โดยทุกชิ้นอยู่ในงานลดราคานี้ค่ะ!

แต้มไม่พอเหรอคะ? อย่าลืมลองดูแพ็คสนับสนุน Kalandra นะคะ แพ็คนี้จะออกจากร้านค้าเมื่อลีก Kalandra สิ้นสุดลงค่ะ!

แพ็คสนับสนุนคอร์ของเรายังให้แต้มจำนวนมากอีกด้วยค่ะ อีกไม่นานแพ็คเหล่านี้จะออกจากร้านค้าและเปลี่ยนเป็นแพ็คสนับสนุนคอร์ชุดใหม่! เราจะแจ้งอีกครั้งเมื่อแพ็คเหล่านี้ใกล้ถึงเวลาออกจากร้านค้า แต่ตอนนี้คุณสามารถลองดูแพ็คเหล่านี้ได้ที่นี่ค่ะ!

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนนะคะ สุขสันต์วันขอบคุณพระเจ้าค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม