เราชื่นชอบที่เรามีการคอสเพลย์เป็นธรรมเนียมในวันเปิดลีกอยู่เสมอ! มารับชมไฮไลท์กันได้ในข่าวประจำวันนี้นะคะ!

หากคุณต้องการการอัพเดทเรื่องราวต่างๆ ที่เกี่ยวข้องกับการเปิด The Forbidden Sanctum คุณสามารถติดตามความเคลื่อนไหวได้ในกระทู้ Live Update ที่นี่ (ภาษาอังกฤษ) นอกจากนี้เรายังตอบคำถามจากชุมชนผู้เล่นต่อไปอย่างต่อเนื่องในกระทู้ตอบคำถามที่ถามมาเร็วๆ นี้ ซึ่งคุณสามารถอ่านได้ที่นี่ (ภาษาไทย) หรือที่นี่ (ภาษาอังกฤษ) ค่ะ

การคอสเพลย์ดีวีเนียของ SuitSizeSmall (SuitSizeSmall’s Cosplay) ผ่านทางทวิตเตอร์

ส่วนนี่เป็นไฮไลท์เด็ดๆ ที่เราเห็นในช่วงสุดสัปดาห์ที่เปิดภาคเสริมนะคะ!

โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม