เราจะออกแพทช์ 3.20.1 ในสัปดาห์หน้าซึ่งมีการปรับปรุงบัตรผ่านคลังของคิรัคชุดปัจจุบันให้ดียิ่งขึ้น เพิ่มเนื้อหาเทวสถานใหม่ (รวมถึงวัตถุตกทอดยูนิคและของรางวัลพิเศษของวัตถุชนิดนี้) และแพ็คสนับสนุนคอร์ประจำปี 2023 ค่ะ อ่านข้อมูลเพิ่มเติมได้ในข่าวนี้นะคะ

บัตรผ่านคลังของคิรัคที่ดีขึ้น

เราเพิ่งออกบัตรผ่านคลังของคิรัคไปไม่กี่วันก่อนที่มีสกินไอเทมยูนิคเฉพาะตัว 9 แบบ ส่วนในแพทช์ 3.20.1 เราจะเพิ่มสินค้าแฟชั่นอีก 5 แบบเข้าไปในบัตรผ่านนี้ในรูปแบบของกล่องปริศนาเพิ่มเติมจาก Path of Exile แต่เก่าก่อน: Warlord, โพลาริส (Polaris), แดนสนธยา (Twilight), Harmony และ Sin and Innocence

หากคุณซื้อบัตรผ่านมาก่อน บัตรผ่านของคุณจะได้รับการอัพเดทให้มีกล่องปริศนาใหม่ให้ปลดล็อกเมื่อเราออกแพทช์ 3.20.1 ในสัปดาห์หน้า

วัตถุตกทอดยูนิคและของรางวัลใหม่ๆ

แพทช์ 3.20.1 เพิ่มวัตถุตกยอดยูนิคเข้าไปค่ะ ทุกครั้งที่คุณสยบบอสเทวสถานร่างสุดท้าย เธอจะดรอปวัตถุตกทอดยูนิคที่ท้าทายให้คุณเล่นเทวสถานต้องห้ามทั้งหมดในด่านที่มีเลเวล 80 ขึ้นไปภายใต้กฎพิเศษ หากคุณผ่านทั้งเทวสถานได้สำเร็จ คุณจะได้รับรางวัลพิเศษในรูปแบบใหม่ ทั้งนี้วัตถุตกทอดยูนิคชิ้นนั้นจะถูกทำลายเสมอไม่ว่าการเล่นเทวสถานของคุณจะผ่านหรือล้มเหลว ดังนั้นถ้าคุณเล่นไม่ผ่าน คุณจะสูญเสียรางวัลที่อาจได้รับไปโดยปริยาย

เราจะลงรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับวัตถุตกทอดยูนิคและของรางวัลจากวัตถุชนิดนี้ในรายละเอียดแพทช์สัปดาห์หน้า แต่ตอนนี้เราขอลงภาพเรียกน้ำย่อยเกี่ยวกับของรางวัลที่คุณอาจได้รับค่ะ:

การปรับปรุงเทวสถานในรูปแบบอื่น

เราจะทำให้เทวสถานเอื้อไปกับการเล่นหลายคนได้ในแพทช์ 3.20.1 โดยการทำให้สมาชิกปาร์ตี้สามารถเก็บห้องเทวสถานไว้เล่นได้ในภายหลังเมื่อเจ้าของแผนที่เล่นห้องเทวสถานในด่านนั้นๆ ค่ะ

แพทช์นี้ยังมีการปรับปรุงเล็กๆ น้อยๆ หลายประการ อย่างเช่นการทำให้หลอดความมุ่งมั่นกะพริบเมื่อความมุ่งมั่นของคุณเปลี่ยนแปลง และการเพิ่มการแจ้งเตือนเมื่อมีการกำจัดทัณฑ์ด้วยการใช้สัญญาสามานย์หรือน้ำพุแผ่บารมี

แพ็คสนับสนุนคอร์ใหม่จะวางจำหน่ายในไม่ช้า

แพ็คสนับสนุนคอร์ซีรีส์ประจำปี 2023 จะวางจำหน่ายในสัปดาห์หน้าค่ะ! นี่จึงเป็นโอกาสสุดท้ายที่จะซื้อแพ็คสนับสนุน Imperator, Nullifier, Annihilator, Ravager และ Incinerator นะคะ หากคุณไม่อยากพลาดแพ็คสนับสนุนเหล่านี้ มาเลือกซื้อกันได้ที่นี่ค่ะ

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนนะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม