ใช้ไอกัดกร่อนละลายศัตรูให้ราบคาบด้วยเอฟเฟคศรกัดกร่อน Oblivion และอวดหัวต่างๆ ที่ล่ามาได้จากสัตว์ร้ายที่น่าเกรงขามด้วยแฟชั่นติดหลัง Hunter! รับชมสินค้าแฟชั่นเหล่านี้ได้ในวิดีโอทางด้านล่าง หรือเลือกซื้อได้ที่นี่ค่ะ!

เรามีงานลดราคาคลังเก็บของในสุดสัปดาห์นี้ค่ะ คุณสามารถรับชมแท็บเก็บของทั้งหมดที่ลดราคาได้ที่นี่ งานลดราคาแท็บเก็บของจะสิ้นสุดลงในวันจันทร์ที่ 19 ธันวาคม 2022 เวลา 19:00 น. (เวลาดังกล่าวแสดงผลตามเวลาท้องถิ่นของคุณ)

นอกจากนี้เรายังวางจำหน่ายกล่องปริศนาแดนสนธยา (Twilight), โพลาริส (Polaris), Warlord, Harmony และ Sin and Innocence ชุดเก่าเหล่านี้จนถึงสิ้นปีค่ะ! แต่ละกล่องมีมูลค่าเฉลี่ยอยู่ที่ $11 (หรือ $3-$32 ต่อกล่อง) โปรดทราบว่าในเมื่อกล่องเหล่านี้เป็นกล่องเก่าในอดีตก่อนที่เราจะขึ้นราคาและเปลี่ยนวิธีการทำงาน คุณจึงสามารถพบสินค้าแฟชั่นซ้ำกันได้จากกล่องเหล่านี้ค่ะ

หากคุณต้องการข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับกล่องปริศนาเหล่านี้ ลองดูโพสต์ต่อไปนี้นะคะ:
นอกจากนี้คุณจะได้รับกล่องปริศนาเหล่านี้ชนิดละกล่องเมื่อคุณผ่านบัตรผ่านคลังของคิรัคประจำลีกนี้ได้สำเร็จค่ะ ลองอ่านเรื่องบัตรผ่านคลังของคิรัคที่ดีขึ้นได้จากข่าวใหม่ของเราที่นี่นะคะ!

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม