ตอนนี้ร้านค้าของเรามีสินค้าแฟชั่นฤดูหนาววางจำหน่ายเป็นเวลาจำกัดค่ะ! ทางเราเลือกเอฟเฟคแฟชั่นธีมหิมะมา 7 แบบโดยมีหมวก, เอฟเฟคตัวละคร, ดอกไม้ไฟ, สัตว์เลี้ยง และของตกแต่งที่ซ่อนเพื่อสร้างบรรยากาศรื่นเริงต้อนรับเทศกาลวันหยุดที่ใกล้เข้ามาค่ะ!

สัตว์เลี้ยงเรนเดียร์ Demonic Arctic, หน้ากาก Yeti, ลูกหมีขั้วโลก, ของตกแต่ง ตุ๊กตาหิมะ, เอฟเฟคตัวละคร Frigid และดอกไม้ไฟ Frigid จะมีวางจำหน่ายในร้านค้าจนถึงวันที่ 8 มกราคม (เวลาไทย) เท่านั้นและจะไม่กลับมาจนกว่าจะถึงช่วงเทศกาลวันหยุดเดือนธันวาคมถึงมกราคมนี้ค่ะ! เชิญรับชมสินค้าแฟชั่นเหล่านี้ได้ผ่านวิดีโอทางด้านล่าง หรือคลิกที่นี่เพื่อเลือกซื้อนะคะ

หากคุณต้องการแต้มเพิ่มเติม ลองดูแพ็คสนับสนุน Sanctum ใหม่ของเราหรือแพ็คสนับสนุนคอร์ชุดปัจจุบันที่จะออกจากร้านค้าในอีกไม่นานนี้ค่ะ ขอบคุณมากๆ ที่ให้การสนับสนุนนะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม