เมอร์รี่คริสต์มาสและสุขสันต์วันหยุดค่ะเอ็กไซล์! เรามาแจกกล่องปริศนา Sanctum 1 กล่องไปฟรีๆ ตามธรรมเนียมนะคะ!

คุณจะรับกล่องปริศนา Sanctum ฟรีได้ง่ายๆ ด้วยการเปิดร้านค้าภายในเกมเท่านั้น! กล่องปริศนากล่องนั้นจะถูกเพิ่มเข้าในบัญชีของคุณโดยอัตโนมัติ และคุณจะพบได้จากคลังสินค้าแฟชั่นของคุณ โปรดทราบว่าการเข้าร้านค้าบนเว็บไซต์จะไม่ทำให้คุณได้รับกล่องฟรี คุณจะต้องเข้าจากตัวเกมเท่านั้น

คุณจะรับกล่องปริศนา Sanctum 1 กล่องได้ฟรีหากบัญชีของคุณถูกสร้างก่อนวันนี้ โดยคุณจะได้รับเพียง 1 กล่องต่อบัญชีเท่านั้น โปรโมชั่นนี้มีในระบบ PC, PlayStation และ Xbox!

หากคุณมีสินค้าทุกชิ้นในกล่องปริศนา Sanctum แล้ว คุณจะได้รับกล่องปริศนา Glimmerwood 2 กล่องไปฟรีๆ แทนค่ะ

การแจกกล่องปริศนาฟรีจะสิ้นสุดลงในวันอาทิตย์ที่ 8 มกราคม 2023 เวลา 5:59 น. หรือเวลา 18:00 น. ของวันที่ 8 มกราคม (เวลาไทย) คุณสามารถดูสินค้าภายในกล่องปริศนา Sanctum ได้ในวิดีโอตัวอย่างทางด้านล่างค่ะ

ขอให้สุขสันต์หรรษากันถ้วนหน้าในวันหยุดนะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games
โม้หรือเปล่า ไม่เห็นมีเลยเนีย
แกงกันในวันคริสมาสต์เหรอคะ ... ไม่เห็นมีซักกะกล่องค่ะ (เข้าดูทั้งจาก Steam + ตัวเกมส์แยก)
ไม่ได้แหะ . . .
ไม่ได้อะ
ยังไม่ได้ครับ

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม