ใช้ชุดปืนใหญ่วิญญาณยิงถล่มศัตรูของคุณให้ราบคาบด้วยเอฟเฟค Cannonade Volley ที่เข้ามาใหม่ที่คุณสามารถใช้กับหินสกิลเสริม Volley หรือ Greater Volley ค่ะ!

ทำให้ที่ซ่อนของคุณส่องสว่างไปด้วยของตกแต่งแสงยามประชิด (Proximity Light) ที่เข้ามาใหม่ มันจะส่องแสงเมื่อคุณเดินเข้าไปใกล้ค่ะ! หากคุณต้องการเพิ่มแสงที่มีสีสันให้กับที่ซ่อนของคุณ นี่ก็เป็นตัวเลือกที่ดีนะคะ!

รับชมสินค้าแฟชั่นเหล่านี้ได้ในวิดีโอทางด้านล่าง หรือเลือกซื้อได้ที่นี่ค่ะ!

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนนะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม