สุดสัปดาห์นี้เรามีงานลดราคาปีกกับแฟชั่นติดหลังค่ะ! คุณสามารถดูสินค้าทุกชิ้นที่ลดราคาได้ที่นี่ งานลดราคานี้จะดำเนินไปตลอดสุดสัปดาห์นี้ และจะสิ้นสุดลงในวันจันทร์ที่ 2 มกราคม 2023 เวลา 19:00 น. ค่ะ (เวลาดังกล่าวแสดงผลตามเวลาท้องถิ่นของคุณ)

อยากได้แรงบันดาลใจเหรอคะ? ลองรับชมภาพสกรีนช็อตทางด้านล่างที่มีปีก Twilight ที่กำลังลดราคาอยู่ ร่วมไปกับชุดเกราะเซ็ต Twilight และแฟชั่นติดหมวก Twilight ดูค่ะ!

หากคุณต้องการแต้มไว้ใช้ในงานลดราคาครั้งนี้ เราขอแนะนำแพ็คสนับสนุนคอร์ชุดไหมของเรานะคะ!

ขอบคุณมากๆ ที่ให้การสนับสนุนนะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม