วันนี้เรามีผลงานศิลปะอันน่าทึ่งจากชุมชนผู้เล่นมาฝากค่ะ เชิญรับชมได้ในทางด้านล่างนี้นะคะ!

Shadow ภาพศิลปะพิกเซล (Pixel Art Shadow) ผลงานโดย steelsoldier

Occultist ผลงานโดย Brezhneva

โมเดลสามมิติและงานปั้นดินน้ำมัน (3D and Clay Models) ผลงานโดย Vladimori

สปอยล์

สปอยล์

ภาพศิลปะพิกเซล Chaos Orb (Chaos Orb Pixel Art) ผลงานโดย shoshoe36 ผ่านทาง Twitter

เสื้อแขนยาวโรอ์ประจำเทศกาล (Festive Rhoa Jumper) ผลงานโดย Mairian ผ่านทาง Reddit

วาราแคธ ผู้อาบขี้ผึ้ง (Varakath, the Waxen) ผลงานโดย WidoXx ผ่านทาง Reddit

หากคุณมีไฟในการสร้างสรรค์และอยากแชร์ผลงานของคุณให้เราได้เห็น อย่าลืมโพสต์ผลงานในเว็บบอร์ดจัดแสดงผลงานจากชุมชนผู้เล่นของเรานะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม