บิลด์เด่นประจำสัปดาห์ซีซั่น 11 ตอนแรกมาแล้วค่ะ โดยเป็นการนำเสนอบิลด์เลอเลิศที่ Palsteron จัดทำมาอย่างดี! บิลด์นี้พุ่งผ่านแผนที่ ระเบิด Shockwave ใหญ่ยักษ์ยามที่คุณวิ่งผ่านศัตรู เชิญรับชมบิลด์นี้ได้ทางด้านล่างนี้ค่ะ

ถ้าคุณต้องการข้อมูลเพิ่มเติม คุณสามารถดูไกด์วิดีโอที่มีข้อมูลละเอียดได้ที่นี่นะคะ

หากคุณอยากให้บิลด์ของคุณได้เฉิดฉายในรายการบิลด์เด่นประจำสัปดาห์ อย่าลืมโพสต์บิลด์ของคุณในเว็บบอร์ดย่อยอาชีพ และ บิลด์ ที่คุณสามารถเข้าได้ผ่านทางหน้าแรกของเว็บบอร์ดของเรา หรือโพสต์ไกด์วิดีโอผ่านทาง YouTube นะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม