กิจกรรมประลองคลาสของ Zizaran เปิดโอกาสให้ชุมชนผู้เล่นได้ร่วมสนุกไปกับกิจกรรมที่อัดแน่นไปด้วยความโกลาหลและการล้างผลาญมากมายมาโดยตลอด! ขอแสดงความยินดีกับ Ben ที่คว้าอันดับ 1 ของผู้เล่นทุกคนไปครองด้วยการผ่านเป้าหมายทั้งหมดค่ะ! เชิญชมไฮไลท์ได้ในข่าวประจำวันนี้นะคะ!

แต่กิจกรรมยังไม่จบค่ะ หากคุณอยากร่วมสนุก คุณสามารถอ่านข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับกิจกรรมนี้ได้ที่นี่ค่ะ! ตอนนี้ยังเหลือรางวัลอยู่มากมายตั้งแต่รางวัลสุ่มจับไปจนถึงค่าหัวนะคะ!

โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม