งานถ่ายทอดสดภาคเสริม 3.21 ของ Path of Exile
เราจะเผยรายละเอียดของภาคเสริม 3.21 ใน 31 มีนาคม 2:00 น. (เวลาไทย) ผ่านทาง twitch.tv/pathofexile นะคะ!

ในงานถ่ายทอดสดนี้ คุณจะได้พบกับข้อมูลลีกท้าทายใหม่และเนื้อหาอื่นๆ ของภาคเสริม เมื่องานถ่ายทอดสดสิ้นสุดลง คริส วิลสัน (Chris Wilson) กับ ZiggyD จะมาตอบคำถามคาใจของคุณในช่วงถามตอบแบบถ่ายทอดสดค่ะ

งานถ่ายทอดสดนี้มีการเปิดใช้ Twitch Drops นะคะ ที่จะมีการประกาศของรางวัลในไม่กี่วันข้างหน้าค่ะ เรายินดีให้ถ่ายทอดสดร่วมด้วยนะคะ!

วันเปิดภาคเสริม Path of Exile
คุณจะได้เล่นภาคเสริม Crucible ฟรีในวันที่ 8 เมษายน (เวลาไทย) สำหรับระบบ PC กับ Mac และวันที่ 13 เมษายน (เวลาไทย) สำหรับระบบ Xbox กับ PlayStation ค่ะ

เราตั้งตารอเผยเนื้อหาของภาคนี้อยู่นะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม