อีกไม่นานแพ็คสนับสนุน Sanctum และบัตรผ่านคลังของคิรัคซีรีส์ปัจจุบันจะออกจากร้านค้าโดยถาวรค่ะ! อย่าลืมซื้อก่อนที่จะเปลี่ยนเป็นซีรีส์ถัดไปนะคะ!

เมื่อลีก Sanctum สิ้นสุดลงในไม่กี่สัปดาห์ข้างหน้า เอฟเฟคแฟชั่นชุดปัจจุบันที่อยู่ในคลังของคิรัคจะถูกปิดตายไปตลอดกาล และจะเปลี่ยนเป็นเอฟเฟคแฟชั่นเฉพาะตัวแบบใหม่เมื่อเราเปิดภาคเสริม Crucible ส่วนเอฟเฟคแฟชั่นในบัตรผ่านของระบบคอนโซลจะถูกเปลี่ยนเป็นชุดใหม่เมื่อเราเปิดภาคเสริม Crucible ในระบบคอนโซล เชิญชมสกินไอเทมยูนิคได้ในวิดีโอด้านล่าง หรือซื้อบัตรผ่านของคุณค่ะ

เราจะประกาศแพ็คสนับสนุน Crucible ชุดใหม่ที่จะมาแทนที่แพ็คสนับสนุน Sanctum ในงานถ่ายทอดสดของเรานะคะ ติดตามชมกันได้ทาง twitch.tv/pathofexile ในวันที่ 31 มีนาคม 2:00 น. (เวลาไทย) ค่ะ

ขณะเดียวกันนี้ อย่าลืมซื้อแพ็คสนับสนุน Forge กับ Gemling ก่อนที่มันจะจากเราไปตลอดกาลนะคะ

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม