ในวันที่ 31 มีนาคม 2:00 น. (เวลาไทย) เราจะเปิดเผยรายละเอียดทั้งหมดเกี่ยวกับภาคเสริม Crucible ในงานถ่ายทอดสดสุดพิเศษของเราใน Twitch ค่ะ! ข่าวนี้มีข้อมูลทุกอย่างที่คุณควรรู้ก่อนเริ่มงานนะคะ

หากคุณไม่ได้ดูวิดีโอเรียกน้ำย่อยมาก่อน มาดูกันได้ทางด้านล่างนี้ค่ะ!

งานนี้เริ่มตอนไหนครับ?

งานถ่ายทอดสดจะเริ่มในวันที่ 31 มีนาคม 2:00 น. ซึ่งตรงกับวันพฤหัสบดีที่ 30 มีนาคม 2023 เวลา 15:00 น. ในเวลาท้องถิ่นของคุณ หากคุณต้องการดูข่าวนี้ตามเวลาท้องถิ่นของคุณ คุณจะต้องล็อกอินและมีการตั้งค่าที่ถูกต้อง หากคุณไม่มั่นใจเรื่องเวลา กรุณายึดเคาท์ดาวน์ที่อยู่ตรงหน้าแรกของเว็บไซต์เราเป็นหลักค่ะ

งานนี้จะมีอะไรครับ?

เราจะเปิดงานถ่ายทอดสดด้วยการเล่นวิดีโอตัวอย่างของ Path of Exile: Crucible แล้วตามด้วยการเจาะลึกเนื้อหากับฟีเจอร์ใหม่ๆ ที่เพิ่มเข้ามาในภาคเสริมนี้

หลังจากการเปิดเผยเนื้อหาต่างๆ ZiggyD จะมาร่วมกับคริส วิลสันในการถ่ายทอดสดการตอบคำถามจาก Twitch Chat ทั้งนี้งานถ่ายทอดสดรวมกับช่วงถามตอบจะกินเวลาประมาณชั่วโมงกว่าค่ะ

มีการเปิดใช้งาน Twitch Drops ไหมครับ?

มีค่ะ เราจะเปิดใช้ Twitch Drops สำหรับ ปีก Sphinx ตั้งแต่ตอนเริ่มงานถ่ายทอดสดไปจนถึง 11:00 น. (เวลาไทย) สำหรับช่องใดก็ตามที่ถ่ายทอดสด Path of Exile ในช่วงเวลานั้น

คุณจะได้รับปีก Sphinx หลังจากที่รับชมช่องใดก็ตามที่ถ่ายทอดสด Path of Exile ในช่วงเวลากิจกรรมนี้ครบ 45 นาที ซึ่งแปลว่าผูเล่นทุกคนที่ดูการถ่ายทอดสด Path of Exile ช่องใดก็ตามตามระยะเวลาที่กำหนดจะได้รับรางวัลนี้อย่างแน่นอน โดยโปรโมชั่นนี้มีให้กับบัญชีทุกระบบ

เพื่อไม่ให้พลาดการดรอปของคุณ เราขอแนะนำให้ตรวจสอบให้ดีว่าคุณทำการผูกบัญชี Twitch เข้ากับ Path of Exile ของคุณให้เรียบร้อยค่ะ เชิญอ่านข้อมูลในการผูกบัญชี Twitch เข้ากับ Path of Exile ได้นะคะ

หากผมพลาดงานถ่ายทอดสดนี้ไป ผมจะตามดูการเปิดตัวต่างๆ ได้ที่ไหนครับ?

เราจะปลดล็อกหน้าประกาศไปเมื่อมีการเผยข้อมูลต่างๆ ในงานถ่ายทอดสดค่ะ จับตาดูเว็บบอร์ดข่าวเพื่อดูข้อมูลเพิ่มเติมหลังจากงานถ่ายทอดสดนะคะ เราจะอัพโหลดงานประกาศนี้ให้รับชมกันในช่อง YouTube ของเราหลังจากที่งานถ่ายทอดสดเสร็จสิ้นค่ะ

เจอกันครับ!

เราอดใจรอเปิดตัวภาคเสริมใหม่ให้คุณได้เห็นอยู่นะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม