ร้านค้าของเรามีสินค้าแฟชั่นเข้ามาใหม่ 3 แบบค่ะ! ลองดูเอฟเฟคเคียวเก็บเกี่ยว Starfall, ที่ซ่อน Searing และเอฟเฟคดีดนิ้วน้ำแข็ง Blighted กันได้ในข่าววันนี้ หรือเลือกซื้อกันได้นะคะ!

เอฟเฟคสกิลเคียวเก็บเกี่ยว Starfall ทำให้เคียวและ Blood Charge อาบพลังแห่งดวงดาราจนศัตรูต้องแพ้พ่ายต่อพลังอันแพรวพราว

แพร่ไมซีเลียมใหม่ของคุณด้วยเอฟเฟคสกิลดีดนิ้วน้ำแข็ง Blighted!

ยึดครองแดนของอุปราชอาบเพลิงมาเป็นของตัวเองด้วยที่ซ่อน Searing! การใช้ของตกแต่ง ซากอาบเพลิง (Searing Remnant) จะทำให้รอยแยกนั้นส่องสว่างไปด้วยพลังของอุปราชอาบเพลิง

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม