วันนี้ร้านค้าของเรามีสัตว์เลี้ยง Racoon, ที่ซ่อน Tangled! ลองดูสินค้าแฟชั่นเหล่านี้ได้ในข่าววันนี้ หรือเลือกซื้อกันได้ค่ะ!

ผองเพื่อนมีขนตัวใหม่ของเราอาจเป็นตัวที่น่ารักที่สุดก็เป็นได้! ใช้สกิลอัญเชิญถัง (Summon Barrel) เพื่อสร้างบ้านขนาดย่อมให้กับสัตว์เลี้ยง Racoon ของคุณ แต่อย่าเผลอชนถังนะคะ!

ครอบครองสถานพำนักผิดธรรมชาติของผู้กลืนกินโลกาได้ด้วยที่ซ่อน Tangled ที่มาใหม่ค่ะ! แม้ว่าคุณจะเป็นเจ้านายใหม่ในแดนนี้ แต่ของตกแต่งที่ซ่อน รยางค์ชักดิ้น (Thrashing Tentacle) จะไม่ให้อภัยที่คุณขับไล่เจ้าของแดนคนเก่าไปแน่ๆ ค่ะ!

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม