เราขอแชร์ผลงานภาพศิลป์เด็ดๆ จากชุมชนผู้เล่นมากพรสวรรค์ของเราในข่าววันนี้นะคะ มารับชมกันทางด้านล่างค่ะ!

รอยสักไพ่พยากรณ์ Headhunter (Headhunter Divination Card Tattoos) ผลงานโดย jobneer ผ่านทาง Reddit

สติกเกอร์ Path of Exile (Path of Exile Stickers) ผลงานโดย Cursedone66 ผ่านทาง Reddit

ใกล้ถึงวันที่ 7 รึยัง? (Is it the 7th yet?) ผลงานโดย QueenNie ผ่านทาง Reddit

กำลังเรียนคณะรุกขวิทยา (Working on a degree in dendrology) ผลงานโดย To-Binge ผ่านทาง Reddit

หากคุณได้รับแรงบันดาลใจแล้วอยากแชร์ผลงานสร้างสรรค์ให้พวกเราได้เห็น อย่าลืมโพสต์ลงในเว็บบอร์ดจัดแสดงผลงานจากชุมชนผู้เล่นของเรานะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม