ตอนนี้ร้านค้าของเรามีของตกแต่งที่ซ่อนหุ่นกระบอกที่หลายต่อหลายคนเฝ้ารอแล้วค่ะ! คุณสามารถซื้อหุ่นกระบอกนี้ 1 ตัวหรือเป็นชุด 5 ตัวในราคาพิเศษ หุ่นนี้สามารถเก็บเซ็ตสินค้าแฟชั่นชุดโปรดของคุณเอาไว้ล่วงหน้าเพื่อให้สลับไปใช้ได้อย่างรวดเร็ว คุณยังสามารถจัดท่าให้กับหุ่นกระบอกและเลือกอาวุธของพวกมันตามสกินอาวุธที่ใช้ได้อีกด้วย! วันนี้ร้านค้าของเรายังมีขวดยาช่วยเหลือ Croaking กับผ้าคลุมมนต์แมงมุมเข้ามาอีกด้วยค่ะ ลองดูสินค้าแฟชั่นเหล่านี้กันได้ในทางด้านล่างนี้หรือเลือกซื้อกันได้นะคะ

มีอะไรติดคอจนพูดไม่ออกเหรอคะ? ลองจิบขวดยาช่วยเหลือ Croaking แล้วปล่อยกบในนั้นออกมาสิ!

ปล่อยใยแมงมุมนุ่มสบายในยามที่คุณอยู่กับที่เมื่อคุณสวมใส่ผ้าคลุมมนต์แมงมุม! คุณจะมีเพื่อนแปดขาหลายตัวช่วยชักใยให้คุณด้วยนะ

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนนะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม