แจกของขวัญให้เพื่อนหรือคนแปลกหน้าในเมืองด้วยกระดาษห่อของขวัญ แล้วกลับไปต่อสู้ด้วยเอฟเฟควาร์ปเตาหลอมครูซิเบิล! ลองดูสินค้าแฟชั่นเหล่านี้ได้ในข่าวนี้หรือเลือกซื้อกันได้นะคะ!

เราจัดงานลดราคาแท็บเก็บของในช่วงสุดสัปดาห์นี้ค่ะ! คุณสามารถดูแท็บเก็บของทั้งหมดที่ลดราคา งานลดราคานี้จะสิ้นสุดลงในวันจันทร์ที่ 8 พฤษภาคม 2023 เวลา 20:00 น. (เวลาดังกล่าวแสดงผลตามเวลาท้องถิ่นของคุณ

หากคุณไม่มีแต้มเพียงพอสำหรับงานลดราคาหรือสินค้าแฟชั่นใหม่ๆ เราขอแนะนำแพ็คสนับสนุน Crucible กับคอร์นะคะ!

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม