ก่อนหน้านี้เรานำเสนองานศิลป์กับพอร์ตโฟลิโอของศิลปินบางคนใน Grinding Gear Games ไปแล้วนะคะ วันนี้เราจะแสดงผลงานของศิลปินชุดสุดท้ายค่ะ! หากคุณไม่ได้ดูสองโพสต์ก่อนหน้านี้ คุณสามารถกลับไปดูโพสต์แรกหรือโพสต์ที่สองได้นะคะ ส่วนตอนนี้เราขอนำเสนอศิลปินประจำสัปดาห์นี้ทางด้านล่างนี้ค่ะ!

โปรดทราบ: คลิกที่ชื่อของศิลปินเพื่อดูพอร์ตโฟลิโอของเขานะคะ!

โจวี่ (Jowie) - ศิลปินสองมิติ

ทีโมธี (Timothy) - ศิลปินสองมิติ

มารียา (Mariya) - ศิลปินสองมิติ

พาเวล (Pavel) - ศิลปินสองมิติ

จาเร็ด (Jared) - ศิลปินสามมิติ

เควิน (Kevin) - ศิลปินสามมิติ

ยี ฟูง (Yee Foong) - ศิลปินสามมิติ

ยูจีน (Eugene) - ศิลปินสามมิติ

”ภาพศิลป์”
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม