เมื่อเดือนที่ผ่านมา นักแข่ง Path of Exile มือหนึ่งของเราแต่ละคนต่างแข่งขันกันเพื่อชิงที่นั่งในงานแข่งขันรอบสุดท้ายของงาน ExileCon 2023 ค่ะ การแข่งขันแต่ละครั้งนั้นสูสี น่าลุ้นน่าติดตามเป็นอย่างมาก หากคุณไม่ได้ดูกิจกรรมนี้ เรามีวิดีโอให้คุณดูย้อนหลังกันทางด้านล่างนี้นะคะ!

กิจกรรมคัดเลือก 1

กิจกรรมคัดเลือก 2

กิจกรรมคัดเลือก 3

กิจกรรมคัดเลือก 4

หากคุณอยากรู้ว่างานแข่งขันรอบสุดท้ายจะเป็นอย่างไร คุณสามารถดูงานแข่งขันรอบสุดท้ายของงาน ExileCon ครั้งก่อนได้ทางด้านล่างนี้ค่ะ!

ขอแสดงความยินดีอีกครั้งกับผู้ชนะของเรา imexile, tytykiller, havoc616 และผู้เล่นปริศนา guraste นะคะ อีกไม่ถึงสองเดือนนี้ พวกเขาจะได้นั่งเครื่องมาที่เมืองออกแลนด์ ประเทศนิวซีแลนด์เพื่อชิงชัยกันในงานแข่งขันรอบสุดท้ายค่ะ!

ไว้พบกันในงาน ExileCon ในเร็วๆ นี้นะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม