หากคุณติดตามชมงาน Summer Game Fest ในวันนี้ คุณอาจได้รับชมทีเซอร์งามาคานุยสั้นๆ สำหรับ Path of Exile 2 ไปแล้วนะคะ! แต่ถ้าคุณพลาดไป เชิญรับชมทีเซอร์กันได้ทางด้านล่างนี้ค่ะ

เราจะเปิดเผยข้อมูลรายละเอียดทุกอย่างเกี่ยวกับ Path of Exile 2 ในงาน ExileCon รวมถึงวันเปิดเบต้าด้วยค่ะ! นอกจากนี้เราจะนำเสนอ Path of Exile: Mobile และภาคเสริม 3.22 สำหรับ Path of Exile 1 ในงานนี้ด้วยนะคะ

เราจะเริ่มเปิดงาน ExileCon ในวันศุกร์ที่ 28 กรกฎาคม 2023 เวลา 18:00 น. (เวลานี้แสดงผลตามเวลาท้องถิ่นของคุณ) หรือวันที่ 29 และ 30 กรกฎาคมตามเวลาไทยค่ะ โดยคุณสามารถรับชมผ่านช่องทางออนไลน์หรือเข้าร่วมงานด้วยตนเองนะคะ ในตอนนี้คุณสามารถอ่านข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ th.pathofexile2.com และสามารถสมัครเพื่อรับการแจ้งเตือนข่าวสารใหม่ๆ ค่ะ

ไว้พบกันเร็วๆ นี้นะเหล่าเอ็กไซล์ทั้งหลาย!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม