ชุมชนผู้เล่นที่มีพรสวรรค์ของเราคอยสร้างสรรค์ผลงานให้เราได้ทึ่งกันตลอด เราขอนำเสนอผลงานของพวกเขาในข่าววันนี้กันนะคะ มารับชมกันได้เลยค่ะ!

แหวน Berek’s Respite จ้างทำคอมมิชชั่นโดย u/Warufu124 ผ่านทาง Reddit

”ภาพแหวน”

รูปปั้นอีซาโร (Izaro Sculpture) ผลงานโดย u/etherealSTEVE ผ่านทาง Reddit

”ภาพรูปปั้น”

แฟนอาร์ตเวริทาเนียกับเมเวน (Veritania and Maven Fan Art) ผลงานโดย u/I_AmYul ผ่านทาง Reddit

อนิเมชั่นล้อเลียน Path of Exile (Path of Parody Animation) ผลงานโดย Kwick Tempo Animations ผ่านทาง YouTube

ภาพเคลื่อนไหวของไพ่พยากรณ์ (Animated Divination Cards) ผลงานโดย u/adesprairies ผ่านทาง Reddit

ศิลปินคนนี้ยังทำภาพเคลื่อนไหวของไพ่พยากรณ์อีกมากมายนะคะ ลองดูกันได้ในเว็บไซต์ของเขาค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม