เราเคยแชร์วิดีโอชุดหนึ่งที่แสดงภาพของการห้ำหั่นกันระหว่างบุคคลอันตรายในเวร์แคลส์ทมานานแล้ว คราวนี้เราขอย้อนไปดูการต่อสู้สุดทรหดกันในข่าววันนี้นะคะ!

เชิญชมการต่อสู้บางอย่างกันได้ในวิดีโอด้านล่าง หรือดูเพลย์ลิสต์เต็มๆ ใน YouTube กันได้ค่ะ!

ศึกตะลุมบอน องค์กรอิมมอร์ทัล (Immortal Syndicate Free For All)

ศึกตะลุมบอน สถาปนิกวาล์ (Vaal Architects Free For All)

สามศิษย์อธรรม (The Unholy Trio)

อยากรู้ไหมคะว่าบอสสองตัวไหนสู้กันแล้วจะชนะ? ลองพิมพ์มาเลยค่ะว่าคุณอยากเห็นใครตีกันบ้าง!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม